Halimbawa: malaking grupo

Ganito ang hitsura ng paghahambing ng malaking grupo.

24 na tao na magkakatabi sa isang team table. Mag-sort ayon sa anumang katangian para makita kung sino ang may pinakamataas na score at kung saan nagtitipon ang grupo. Ang mga profile ay anonymous na sagot mula sa research data; kathang-isip ang mga pangalan.

Maya
Leo
Nina
Omar
Sara
Jonas
Lina
Theo
Amira
Ben
Clara
David
+12
Ang grupo bilang hugisOCEAN
Average ng grupoSaklaw sa grupo
Pagkakatulad83%83% magkatulad sa limang katangian

Katangian sa katangian

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira8050498553
Ben6563657238
Clara5072734247
David5243287145
Elena5377787848
Felix3943497185
Grace4890724236
Hugo7173527435
Ingrid7095767623
Jamal778686884
Jonas4949755629
Kim8274888624
Leo5277667360
Lina7488617330
Luca5758465964
Maya7481597232
Mei7874806529
Nina9296498022
Noah6861718130
Olivia5852585667
Omar8091758021
Pablo6163705550
Sara6572827527
Theo6194598350
Ø6572657140
Pinakamalaking pagkakaibaNeurotisismo

Dito kayo pinakamagkaiba: mula Jamal hanggang Felix. Kadalasan dito nagsisimula ang mga hindi pagkakaunawaan, at dito rin kayo pinakamaraming matututo sa isa't isa.

PinakamagkatuladPagiging Kaaya-aya

Sa pagiging kaaya-aya, magkakalapit ang lahat. Ang pinagsasaluhan ninyo rito ay magandang pundasyon.

Ang grupo sa mga numero
PinakamagkatuladMayaatLina

98% magkatulad

PinakamagkaibaFelixatJamal

57% magkatulad

Pinakamalapit sa grupoBen

Karaniwang 3 puntos ang layo sa iba. Kadalasan, siya ang nakauunawa sa pinakamaraming tao sa grupo at nakapagdurugtong sa mga magkakaiba.

Pinakaibang pananawFelix

Karaniwang 24 puntos ang layo sa iba, lalo na sa Neurotisismo, kung saan mas mataas ang iskor niya. Sulit pakinggan: ito ang pananaw na maaaring hindi makita ng iba sa grupo.

Ang pinagsasaluhan ng grupo
  • C

    Mataas ang buong grupo sa Pagiging Masinop: may mga planong ginagawa at sinusunod. Iniuugnay ng pananaliksik ang karaniwang antas ng isang team sa Pagiging Masinop sa mas magagandang resulta.

  • A

    Mataas ang buong grupo sa Pagiging Kaaya-aya: mainit ang pakikitungo at mahilig makipagtulungan. Tiyaking sinasabi pa rin nang malakas ang hindi pagkakasundo.

Pinakamataas sa bawat katangian
  • OPagiging Bukas sa KaranasanAng taong puno ng ideyaNina
  • CPagiging MasinopAng tagapag-ayosNina
  • EEkstraversyonAng enerhiya ng barkadaKim
  • APagiging Kaaya-ayaAng tagapayapaJamal
  • NNeurotisismoAng tagababalaFelix
O

Pagiging Bukas sa Karanasan

Average ng grupo 65% · Saklaw sa grupo 39–92%

Pinakamagkatulad
MayaatLina0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
NinaatFelix53 puntos ang agwat

Inilalarawan ng Pagiging Bukas sa Karanasan ang isang aspekto ng paraan ng pag-iisip na nagpapakita ng pagkakaiba ng mga taong mapanlikha at malikhain sa mga taong praktikal at kumbensyonal.

Mga facet

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira81100815010069
Ben448875755650
Clara504431387563
David695638384469
Elena258810038636
Felix193894194419
Grace6350192510031
Hugo757575697556
Ingrid5010063889425
Jamal9410081508156
Jonas633144636331
Kim8894946910050
Leo446375445631
Lina50811008110031
Luca1003188505025
Maya699481507575
Mei6988811006369
Nina941008110010075
Noah6910094257544
Olivia945656255069
Omar5694100758175
Pablo696969506350
Sara696981756331
Theo1006988253850
Ø677475557148
C

Pagiging Masinop

Average ng grupo 72% · Saklaw sa grupo 43–96%

Pinakamagkatulad
LeoatElena0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
NinaatFelix53 puntos ang agwat

Ang Pagiging Masinop ay tungkol sa kung paano natin kinokontrol, pinamamahalaan, at ginagabayan ang ating mga udyok.

Mga facet

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira631388565625
Ben755056698144
Clara8881631004456
David561975382544
Elena7581100755675
Felix31386963560
Grace100691001009475
Hugo756975756975
Ingrid10094941009488
Jamal94638810075100
Jonas751363753138
Kim100131001009438
Leo8863881008144
Lina8181881008194
Luca813863885031
Maya8175881008163
Mei886356946381
Nina100941009488100
Noah8131881002544
Olivia75663564469
Omar1008894888888
Pablo885069698813
Sara886981948119
Theo88941009488100
Ø825681856859
E

Ekstraversyon

Average ng grupo 65% · Saklaw sa grupo 28–88%

Pinakamagkatulad
MayaatTheo0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
KimatDavid60 puntos ang agwat

Ang Ekstraversyon ay tanda ng masigla at aktibong pakikisangkot sa mundo sa labas ng sarili.

Mga facet

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira382525696375
Ben887531447575
Clara568175945675
David251331382538
Elena948863945081
Felix504456813825
Grace8181100813850
Hugo312569635669
Ingrid10069884456100
Jamal100100755094100
Jonas1006963636988
Kim10088757588100
Leo817581564456
Lina885681691956
Luca383150316956
Maya632581751994
Mei948188696388
Nina3825100135663
Noah948175315688
Olivia565663565069
Omar8863816950100
Pablo505088639475
Sara9475100815094
Theo1005056196963
Ø735971605674
A

Pagiging Kaaya-aya

Average ng grupo 71% · Saklaw sa grupo 42–88%

Pinakamagkatulad
MayaatBen0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
JamalatGrace46 puntos ang agwat

Ipinapakita ng Pagiging Kaaya-aya ang pagkakaiba-iba ng mga tao sa pagpapahalaga sa pakikipagtulungan at pagkakasundo sa lipunan. Pinahahalagahan ng mga taong kaaya-aya ang pakikisama sa iba.

Mga facet

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira6394889475100
Ben699475884463
Clara255044563144
David8110050945644
Elena639494943888
Felix638175756963
Grace44888119019
Hugo639481885663
Ingrid8181100505688
Jamal751009410056100
Jonas694475563856
Kim100100100884488
Leo508175888163
Lina638894755069
Luca566981384469
Maya8875881003844
Mei505081813888
Nina44100949450100
Noah1001001006919100
Olivia695050693169
Omar569494945094
Pablo317575504456
Sara696994885081
Theo751001005610069
Ø648283754872
N

Neurotisismo

Average ng grupo 40% · Saklaw sa grupo 4–85%

Pinakamagkatulad
JonasatMei0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
FelixatJamal81 puntos ang agwat

Ang Neurotisismo ay tumutukoy sa hilig na makaranas ng negatibong damdamin.

Mga facet

I-tap ang isang heading para ayusin. Mas matingkad na kulay ay mas mataas na iskor.

Amira63644886950
Ben385038255619
Clara441006198131
David503831633850
Elena753838258825
Felix10010088696394
Grace69696312519
Hugo191325635638
Ingrid31501301331
Jamal0025000
Jonas133813196925
Kim1900446319
Leo636963316969
Lina311919316913
Luca568144697556
Maya50311944644
Mei31256315031
Nina256316360
Noah44256136331
Olivia1003856885069
Omar3838063113
Pablo568150443138
Sara4444025446
Theo697544133863
Ø474328384835