Halimbawa: team

Ganito ang hitsura ng paghahambing ng team.

Walong kathang-isip na katrabaho na magkakatabi. Tingnan kung saan magkakatulad ang team, saan nagkakaiba, at ano ang dala ng bawat isa.

Maya
Leo
Nina
Omar
Sara
Jonas
Lina
Theo
Ang grupo bilang hugisOCEAN
Average ng grupoSaklaw sa grupo
Pagkakatulad74%74% magkatulad sa limang katangian

Katangian sa katangian

Ipinapakita ng mga bar ang profile ng bawat tao sa bawat katangian. Habang mas magkalapit ang mga bar, mas magkatulad kayo.

  1. OPagiging Bukas sa Karanasan74 puntos ang agwat
    Maya52%
    Leo96%
    Nina75%
    Omar77%
    Sara48%
    Jonas22%
    Lina83%
    Theo45%
  2. CPagiging Masinop65 puntos ang agwat
    Maya86%
    Leo21%
    Nina50%
    Omar79%
    Sara44%
    Jonas82%
    Lina43%
    Theo52%
  3. EEkstraversyon71 puntos ang agwat
    Maya53%
    Leo72%
    Nina50%
    Omar25%
    Sara96%
    Jonas46%
    Lina29%
    Theo50%
  4. APagiging Kaaya-aya53 puntos ang agwat
    Maya69%
    Leo54%
    Nina80%
    Omar50%
    Sara57%
    Jonas27%
    Lina60%
    Theo47%
  5. NNeurotisismo68 puntos ang agwat
    Maya25%
    Leo44%
    Nina72%
    Omar15%
    Sara23%
    Jonas41%
    Lina83%
    Theo51%
Pinakamalaking pagkakaibaPagiging Bukas sa Karanasan

Dito kayo pinakamagkaiba: mula Jonas hanggang Leo. Kadalasan dito nagsisimula ang mga hindi pagkakaunawaan, at dito rin kayo pinakamaraming matututo sa isa't isa.

PinakamagkatuladPagiging Kaaya-aya

Sa pagiging kaaya-aya, magkakalapit ang lahat. Ang pinagsasaluhan ninyo rito ay magandang pundasyon.

Ang grupo sa mga numero
PinakamagkatuladNinaatLina

87% magkatulad

PinakamagkaibaJonasatLina

62% magkatulad

Pinakamataas sa bawat katangian
  • OPagiging Bukas sa KaranasanLeo
  • CPagiging MasinopMaya
  • EEkstraversyonSara
  • APagiging Kaaya-ayaNina
  • NNeurotisismoLina
O

Pagiging Bukas sa Karanasan

Maya 52%Leo 96%Nina 75%Omar 77%Sara 48%Jonas 22%Lina 83%Theo 45%

Pinakamagkatulad
NinaatOmar2 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
LeoatJonas74 puntos ang agwat

Inilalarawan ng Pagiging Bukas sa Karanasan ang isang aspekto ng paraan ng pag-iisip na nagpapakita ng pagkakaiba ng mga taong mapanlikha at malikhain sa mga taong praktikal at kumbensyonal.

Mga facet

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Imahinasyon
    Maya14 sa 20
    Leo18 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar17 sa 20
    Sara15 sa 20
    Jonas5 sa 20
    Lina16 sa 20
    Theo11 sa 20
  2. Interes sa sining
    Maya16 sa 20
    Leo20 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara14 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo8 sa 20
  3. Emosyonalidad
    Maya12 sa 20
    Leo19 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar17 sa 20
    Sara9 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo10 sa 20
  4. Hilig sa pakikipagsapalaran
    Maya10 sa 20
    Leo19 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara12 sa 20
    Jonas5 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo12 sa 20
  5. Talino
    Maya12 sa 20
    Leo20 sa 20
    Nina17 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara9 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina20 sa 20
    Theo12 sa 20
  6. Liberalismo
    Maya10 sa 20
    Leo20 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara11 sa 20
    Jonas11 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo14 sa 20
C

Pagiging Masinop

Maya 86%Leo 21%Nina 50%Omar 79%Sara 44%Jonas 82%Lina 43%Theo 52%

Pinakamagkatulad
SaraatLina1 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
MayaatLeo65 puntos ang agwat

Ang Pagiging Masinop ay tungkol sa kung paano natin kinokontrol, pinamamahalaan, at ginagabayan ang ating mga udyok.

Mga facet

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Tiwala sa sariling kakayahan
    Maya16 sa 20
    Leo5 sa 20
    Nina10 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara11 sa 20
    Jonas16 sa 20
    Lina9 sa 20
    Theo12 sa 20
  2. Pagkamaayos
    Maya20 sa 20
    Leo12 sa 20
    Nina12 sa 20
    Omar19 sa 20
    Sara12 sa 20
    Jonas19 sa 20
    Lina8 sa 20
    Theo16 sa 20
  3. Pagkamatungkulin
    Maya20 sa 20
    Leo8 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar15 sa 20
    Sara9 sa 20
    Jonas16 sa 20
    Lina13 sa 20
    Theo10 sa 20
  4. Pagsusumikap na magtagumpay
    Maya15 sa 20
    Leo4 sa 20
    Nina10 sa 20
    Omar19 sa 20
    Sara13 sa 20
    Jonas19 sa 20
    Lina12 sa 20
    Theo12 sa 20
  5. Disiplina sa sarili
    Maya19 sa 20
    Leo6 sa 20
    Nina13 sa 20
    Omar16 sa 20
    Sara12 sa 20
    Jonas17 sa 20
    Lina12 sa 20
    Theo12 sa 20
  6. Pag-iingat
    Maya17 sa 20
    Leo9 sa 20
    Nina12 sa 20
    Omar15 sa 20
    Sara9 sa 20
    Jonas16 sa 20
    Lina11 sa 20
    Theo12 sa 20
E

Ekstraversyon

Maya 53%Leo 72%Nina 50%Omar 25%Sara 96%Jonas 46%Lina 29%Theo 50%

Pinakamagkatulad
NinaatTheo0 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
SaraatOmar71 puntos ang agwat

Ang Ekstraversyon ay tanda ng masigla at aktibong pakikisangkot sa mundo sa labas ng sarili.

Mga facet

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Pagkapalakaibigan
    Maya12 sa 20
    Leo13 sa 20
    Nina13 sa 20
    Omar8 sa 20
    Sara20 sa 20
    Jonas13 sa 20
    Lina7 sa 20
    Theo12 sa 20
  2. Hilig sa barkada
    Maya13 sa 20
    Leo17 sa 20
    Nina12 sa 20
    Omar8 sa 20
    Sara20 sa 20
    Jonas9 sa 20
    Lina9 sa 20
    Theo11 sa 20
  3. Pagkamapanindigan
    Maya15 sa 20
    Leo17 sa 20
    Nina10 sa 20
    Omar9 sa 20
    Sara20 sa 20
    Jonas9 sa 20
    Lina9 sa 20
    Theo12 sa 20
  4. Antas ng aktibidad
    Maya12 sa 20
    Leo14 sa 20
    Nina13 sa 20
    Omar4 sa 20
    Sara20 sa 20
    Jonas15 sa 20
    Lina9 sa 20
    Theo12 sa 20
  5. Paghahanap ng kasabikan
    Maya12 sa 20
    Leo16 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar8 sa 20
    Sara20 sa 20
    Jonas10 sa 20
    Lina8 sa 20
    Theo12 sa 20
  6. Pagkamasayahin
    Maya11 sa 20
    Leo16 sa 20
    Nina9 sa 20
    Omar11 sa 20
    Sara16 sa 20
    Jonas12 sa 20
    Lina10 sa 20
    Theo13 sa 20
A

Pagiging Kaaya-aya

Maya 69%Leo 54%Nina 80%Omar 50%Sara 57%Jonas 27%Lina 60%Theo 47%

Pinakamagkatulad
LeoatSara3 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
NinaatJonas53 puntos ang agwat

Ipinapakita ng Pagiging Kaaya-aya ang pagkakaiba-iba ng mga tao sa pagpapahalaga sa pakikipagtulungan at pagkakasundo sa lipunan. Pinahahalagahan ng mga taong kaaya-aya ang pakikisama sa iba.

Mga facet

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Tiwala
    Maya16 sa 20
    Leo15 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar11 sa 20
    Sara10 sa 20
    Jonas11 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo9 sa 20
  2. Moralidad
    Maya12 sa 20
    Leo13 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar11 sa 20
    Sara16 sa 20
    Jonas7 sa 20
    Lina13 sa 20
    Theo13 sa 20
  3. Altruismo
    Maya17 sa 20
    Leo11 sa 20
    Nina17 sa 20
    Omar12 sa 20
    Sara16 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina15 sa 20
    Theo12 sa 20
  4. Pakikipagtulungan
    Maya14 sa 20
    Leo12 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar14 sa 20
    Sara11 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina12 sa 20
    Theo12 sa 20
  5. Kababaang-loob
    Maya15 sa 20
    Leo10 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar13 sa 20
    Sara12 sa 20
    Jonas9 sa 20
    Lina12 sa 20
    Theo12 sa 20
  6. Simpatiya
    Maya16 sa 20
    Leo15 sa 20
    Nina20 sa 20
    Omar11 sa 20
    Sara14 sa 20
    Jonas7 sa 20
    Lina13 sa 20
    Theo11 sa 20
N

Neurotisismo

Maya 25%Leo 44%Nina 72%Omar 15%Sara 23%Jonas 41%Lina 83%Theo 51%

Pinakamagkatulad
MayaatSara2 puntos ang agwat
Pinakamagkaiba
LinaatOmar68 puntos ang agwat

Ang Neurotisismo ay tumutukoy sa hilig na makaranas ng negatibong damdamin.

Mga facet

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Pagkabalisa
    Maya8 sa 20
    Leo12 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar8 sa 20
    Sara8 sa 20
    Jonas11 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo10 sa 20
  2. Galit
    Maya9 sa 20
    Leo8 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar5 sa 20
    Sara6 sa 20
    Jonas10 sa 20
    Lina18 sa 20
    Theo14 sa 20
  3. Depresyon
    Maya5 sa 20
    Leo12 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar6 sa 20
    Sara8 sa 20
    Jonas13 sa 20
    Lina20 sa 20
    Theo13 sa 20
  4. Pagkamahiyain
    Maya9 sa 20
    Leo9 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar7 sa 20
    Sara8 sa 20
    Jonas12 sa 20
    Lina16 sa 20
    Theo13 sa 20
  5. Kawalan ng pagpipigil
    Maya9 sa 20
    Leo12 sa 20
    Nina15 sa 20
    Omar5 sa 20
    Sara6 sa 20
    Jonas9 sa 20
    Lina16 sa 20
    Theo12 sa 20
  6. Pagkamarupok
    Maya8 sa 20
    Leo13 sa 20
    Nina16 sa 20
    Omar7 sa 20
    Sara10 sa 20
    Jonas8 sa 20
    Lina17 sa 20
    Theo11 sa 20