Dæmi: teymi

Svona lítur samanburður teymis út.

Átta skáldaðir samstarfsmenn hlið við hlið. Sjáðu hvar teymið er líkt, hvar það dreifist og hvað hver og einn leggur til.

Maya
Leo
Nina
Omar
Sara
Jonas
Lina
Theo
Hópurinn sem lögunOCEAN
Meðaltal hópsinsSpönn innan hópsins
Líkindi74%74% lík á þáttunum fimm

Þátt fyrir þátt

Súlurnar sýna prófíl hvers og eins á hverjum þætti. Því nær sem súlurnar eru hver annarri, því líkari eruð þið.

  1. OVíðsýni74 stiga munur
    Maya52%
    Leo96%
    Nina75%
    Omar77%
    Sara48%
    Jonas22%
    Lina83%
    Theo45%
  2. CSamviskusemi65 stiga munur
    Maya86%
    Leo21%
    Nina50%
    Omar79%
    Sara44%
    Jonas82%
    Lina43%
    Theo52%
  3. EÚthverfa71 stiga munur
    Maya53%
    Leo72%
    Nina50%
    Omar25%
    Sara96%
    Jonas46%
    Lina29%
    Theo50%
  4. ASamvinnuþýði53 stiga munur
    Maya69%
    Leo54%
    Nina80%
    Omar50%
    Sara57%
    Jonas27%
    Lina60%
    Theo47%
  5. NTilfinninganæmi68 stiga munur
    Maya25%
    Leo44%
    Nina72%
    Omar15%
    Sara23%
    Jonas41%
    Lina83%
    Theo51%
Mesti munurinnVíðsýni

Hér er mesti munurinn á ykkur: frá Jonas til Leo. Þar byrja misskilningar oft, og þar getið þið líka lært mest hvert af öðru.

LíkustSamvinnuþýði

Á samvinnuþýði standa allir þétt saman. Það sem þið deilið hér er góður sameiginlegur grunnur.

Hópurinn í tölum
LíkustNinaogLina

87% lík

ÓlíkustJonasogLina

62% lík

Hæst í hverjum þætti
  • OVíðsýniLeo
  • CSamviskusemiMaya
  • EÚthverfaSara
  • ASamvinnuþýðiNina
  • NTilfinninganæmiLina
O

Víðsýni

Maya 52%Leo 96%Nina 75%Omar 77%Sara 48%Jonas 22%Lina 83%Theo 45%

Líkust
NinaogOmar2 stiga munur
Ólíkust
LeoogJonas74 stiga munur

Víðsýni lýsir vídd í hugsunarstíl sem greinir hugmyndaríkt og skapandi fólk frá jarðbundnu og hefðbundnu fólki.

Undirþættir

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Ímyndunarafl
    Maya14 af 20
    Leo18 af 20
    Nina15 af 20
    Omar17 af 20
    Sara15 af 20
    Jonas5 af 20
    Lina16 af 20
    Theo11 af 20
  2. Listrænn áhugi
    Maya16 af 20
    Leo20 af 20
    Nina16 af 20
    Omar16 af 20
    Sara14 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina17 af 20
    Theo8 af 20
  3. Tilfinningasemi
    Maya12 af 20
    Leo19 af 20
    Nina16 af 20
    Omar17 af 20
    Sara9 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina17 af 20
    Theo10 af 20
  4. Ævintýraþrá
    Maya10 af 20
    Leo19 af 20
    Nina16 af 20
    Omar16 af 20
    Sara12 af 20
    Jonas5 af 20
    Lina17 af 20
    Theo12 af 20
  5. Vitsmunir
    Maya12 af 20
    Leo20 af 20
    Nina17 af 20
    Omar16 af 20
    Sara9 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina20 af 20
    Theo12 af 20
  6. Frjálslyndi
    Maya10 af 20
    Leo20 af 20
    Nina16 af 20
    Omar16 af 20
    Sara11 af 20
    Jonas11 af 20
    Lina17 af 20
    Theo14 af 20
C

Samviskusemi

Maya 86%Leo 21%Nina 50%Omar 79%Sara 44%Jonas 82%Lina 43%Theo 52%

Líkust
SaraogLina1 stiga munur
Ólíkust
MayaogLeo65 stiga munur

Samviskusemi snýr að því hvernig við höfum stjórn á hvötum okkar, temprum þær og beinum þeim í réttan farveg.

Undirþættir

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Trú á eigin getu
    Maya16 af 20
    Leo5 af 20
    Nina10 af 20
    Omar16 af 20
    Sara11 af 20
    Jonas16 af 20
    Lina9 af 20
    Theo12 af 20
  2. Reglusemi
    Maya20 af 20
    Leo12 af 20
    Nina12 af 20
    Omar19 af 20
    Sara12 af 20
    Jonas19 af 20
    Lina8 af 20
    Theo16 af 20
  3. Skyldurækni
    Maya20 af 20
    Leo8 af 20
    Nina15 af 20
    Omar15 af 20
    Sara9 af 20
    Jonas16 af 20
    Lina13 af 20
    Theo10 af 20
  4. Metnaður
    Maya15 af 20
    Leo4 af 20
    Nina10 af 20
    Omar19 af 20
    Sara13 af 20
    Jonas19 af 20
    Lina12 af 20
    Theo12 af 20
  5. Sjálfsagi
    Maya19 af 20
    Leo6 af 20
    Nina13 af 20
    Omar16 af 20
    Sara12 af 20
    Jonas17 af 20
    Lina12 af 20
    Theo12 af 20
  6. Varkárni
    Maya17 af 20
    Leo9 af 20
    Nina12 af 20
    Omar15 af 20
    Sara9 af 20
    Jonas16 af 20
    Lina11 af 20
    Theo12 af 20
E

Úthverfa

Maya 53%Leo 72%Nina 50%Omar 25%Sara 96%Jonas 46%Lina 29%Theo 50%

Líkust
NinaogTheo0 stiga munur
Ólíkust
SaraogOmar71 stiga munur

Úthverfa einkennist af áberandi virkni í samskiptum við umheiminn.

Undirþættir

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Vinsemd
    Maya12 af 20
    Leo13 af 20
    Nina13 af 20
    Omar8 af 20
    Sara20 af 20
    Jonas13 af 20
    Lina7 af 20
    Theo12 af 20
  2. Hópsækni
    Maya13 af 20
    Leo17 af 20
    Nina12 af 20
    Omar8 af 20
    Sara20 af 20
    Jonas9 af 20
    Lina9 af 20
    Theo11 af 20
  3. Ákveðni
    Maya15 af 20
    Leo17 af 20
    Nina10 af 20
    Omar9 af 20
    Sara20 af 20
    Jonas9 af 20
    Lina9 af 20
    Theo12 af 20
  4. Virknistig
    Maya12 af 20
    Leo14 af 20
    Nina13 af 20
    Omar4 af 20
    Sara20 af 20
    Jonas15 af 20
    Lina9 af 20
    Theo12 af 20
  5. Spennuleit
    Maya12 af 20
    Leo16 af 20
    Nina15 af 20
    Omar8 af 20
    Sara20 af 20
    Jonas10 af 20
    Lina8 af 20
    Theo12 af 20
  6. Glaðværð
    Maya11 af 20
    Leo16 af 20
    Nina9 af 20
    Omar11 af 20
    Sara16 af 20
    Jonas12 af 20
    Lina10 af 20
    Theo13 af 20
A

Samvinnuþýði

Maya 69%Leo 54%Nina 80%Omar 50%Sara 57%Jonas 27%Lina 60%Theo 47%

Líkust
LeoogSara3 stiga munur
Ólíkust
NinaogJonas53 stiga munur

Samvinnuþýði endurspeglar mun á milli einstaklinga í því hversu mikið þeir leggja upp úr samvinnu og félagslegri sátt. Samvinnuþýtt fólk metur mikils að koma vel saman við aðra.

Undirþættir

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Traust
    Maya16 af 20
    Leo15 af 20
    Nina16 af 20
    Omar11 af 20
    Sara10 af 20
    Jonas11 af 20
    Lina17 af 20
    Theo9 af 20
  2. Siðferði
    Maya12 af 20
    Leo13 af 20
    Nina16 af 20
    Omar11 af 20
    Sara16 af 20
    Jonas7 af 20
    Lina13 af 20
    Theo13 af 20
  3. Óeigingirni
    Maya17 af 20
    Leo11 af 20
    Nina17 af 20
    Omar12 af 20
    Sara16 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina15 af 20
    Theo12 af 20
  4. Samvinna
    Maya14 af 20
    Leo12 af 20
    Nina16 af 20
    Omar14 af 20
    Sara11 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina12 af 20
    Theo12 af 20
  5. Hógværð
    Maya15 af 20
    Leo10 af 20
    Nina16 af 20
    Omar13 af 20
    Sara12 af 20
    Jonas9 af 20
    Lina12 af 20
    Theo12 af 20
  6. Samúð
    Maya16 af 20
    Leo15 af 20
    Nina20 af 20
    Omar11 af 20
    Sara14 af 20
    Jonas7 af 20
    Lina13 af 20
    Theo11 af 20
N

Tilfinninganæmi

Maya 25%Leo 44%Nina 72%Omar 15%Sara 23%Jonas 41%Lina 83%Theo 51%

Líkust
MayaogSara2 stiga munur
Ólíkust
LinaogOmar68 stiga munur

Tilfinninganæmi vísar til tilhneigingar til að upplifa neikvæðar tilfinningar.

Undirþættir

  • Maya
  • Leo
  • Nina
  • Omar
  • Sara
  • Jonas
  • Lina
  • Theo
  1. Kvíði
    Maya8 af 20
    Leo12 af 20
    Nina15 af 20
    Omar8 af 20
    Sara8 af 20
    Jonas11 af 20
    Lina17 af 20
    Theo10 af 20
  2. Reiði
    Maya9 af 20
    Leo8 af 20
    Nina15 af 20
    Omar5 af 20
    Sara6 af 20
    Jonas10 af 20
    Lina18 af 20
    Theo14 af 20
  3. Þunglyndi
    Maya5 af 20
    Leo12 af 20
    Nina16 af 20
    Omar6 af 20
    Sara8 af 20
    Jonas13 af 20
    Lina20 af 20
    Theo13 af 20
  4. Sjálfsmeðvitund
    Maya9 af 20
    Leo9 af 20
    Nina16 af 20
    Omar7 af 20
    Sara8 af 20
    Jonas12 af 20
    Lina16 af 20
    Theo13 af 20
  5. Óhóf
    Maya9 af 20
    Leo12 af 20
    Nina15 af 20
    Omar5 af 20
    Sara6 af 20
    Jonas9 af 20
    Lina16 af 20
    Theo12 af 20
  6. Viðkvæmni
    Maya8 af 20
    Leo13 af 20
    Nina16 af 20
    Omar7 af 20
    Sara10 af 20
    Jonas8 af 20
    Lina17 af 20
    Theo11 af 20